GIA ĐÌNH FUNNY GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIA ĐÌNH FUNNY GROUP

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

[Alex's blog] KHÓ CHỊU

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
[Alex's blog] KHÓ CHỊU I_icon_minitime6/9/2010, 4:04 pm

alex
Tài năng của alex Người này hiện đang:
Chức vụ: thành viên chăm chỉ

Danh vọng:55%/1000%
Tài năng:28%/100%

Tiện ích
[Alex's blog] KHÓ CHỊU Icon4[Alex's blog] KHÓ CHỊU Icon5[Alex's blog] KHÓ CHỊU Icon6[Alex's blog] KHÓ CHỊU Icon7
alex
thành viên chăm chỉ
thành viên chăm chỉ

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 55
Exp : 50497

Bài gửiTiêu đề: [Alex's blog] KHÓ CHỊU

Tiêu đề: [Alex's blog] KHÓ CHỊU
Dạo này lười=)) nên cái blog cũn bị bỏ bê =)) mình dạo này hox riết roài đầu óc lú lẫn=)) nói trước quên sau=)) cấp 3 mệt thật. Ngồi hox Hóa mà đầu óc nó cứ ong lên, mãi suy tư về Fah=)) hên là bà cô không bít=)) bả mà bít là mình bị "dợt" rầu :d. Tuy nhìu vịc thế, nhưng giờ, đầu óc mình vẫn còn chỗ cho nó =)) Mà kể cũng lạ, mình với nó chả là gì, sao mà....mình lại cảm thấy khó chịu khi nó đi với nhỏ bạn [và cũn là bạn mình] suốt từ đầu bủi đến cúi bủi =)) mình thật ngốc. Nhỏ đó không có ý gì với nó cả, sao mình lại cảm thấy thế nhỉ?.....=))

Haiz. Dạo này, người người thay đổi, ngay cả bản thân cũn cảm thấy là mình thay đổi :"> mình thiệt là....dạo này, đầu óc chẳng để tâm vào đâu được. Cứ mãi nghĩ đến một số chuyện. Mà đến giờ khi đã sang trường mới. Lắm lúc lại nghĩ về những kỉ niệm, những khoảnh khắc ở trường cũ. Mình không nhớ trường cũ=)) nhưng mình nhớ những kỉ niệm ở đó. Từng phút từng giây đều nghĩ đến nó. Vì ở đó, là thời khắc, là nơi mà mình bít con tym mình 1 lần nữa, đau thắt lại. Một lần nữa, con tym nó không nghe theo não bộ của mình nữa. Mà nghe theo một người khác =)).

Yan Ya Lun! Em hỏi anh này, khi con người ta lớn lên, sẽ thay đổi chăng? Như vậy, có tốt không nếu em thay đổi, nếu em không còn là em. Ha~ em không thay đổi nhưng người ta thay đổi, cũng vậy. Phải không anh? :d. Anh bít không? Anh dạo này tạo cho em một cảm giác chỉ có thể miêu tả một chữ. Lạnh. Mặt của anh....anh làm em cảm thấy sợ. Anh làm em có cảm giác như thể anh là người xấu. Mặc dù có đôi lúc em thấy *iu* cái style này đến *ngất xỉu* [cười gian manh].....haha Anh đâu bít là....tâm hồn em rất *yếu đuối* hay sao =)) Anh à! Sáng nay, em vui lắm! Vì em đã có thể một lần hòa nhập mình với lớp mới, chơi hết mình. Nhưng....vẫn có một cảm giác gì đó xâm chiếm em, khi em gặp nó....haiz...đã tự hứa với lòng rất nhìu, sao mà lại...mềm lòng mỗi lần thấy nó ngang qua như thế....

Cảm giác....đau, thấy nhói lòng anh à! Cảm giác thấy khó chịu khi thấy nó đi với nhỏ bạn của nó [và cũng là tik báo của em :d] đi chung với nhau, cười nói vui vẻ từ đầu đến cúi giờ. Em thật ngốc. Em thật ngu. Thật khờ dại. Hai năm trôi qua nhanh quá anh nhỉ?....Mới đó mà....em không còn bé bỏng nữa, em không còn là cô học trò lớp 8 nữa...và có lẽ em không còn như xưa nữa anh nhỉ? Thì sao nào? Với em, nó lúc nào cũn là bạn, và có lẽ cũn là.....không bít ntn nhưng đã từng có lúc em cho nó là đứa con trai tốt :d. Vì em nghĩ nó thế. Em cảm giác nó không như mấy đứa khác. Ở nó có một cái gì đó gọi là khác biệt. >"< có phải là cảm giác của em sai, khi nó vẫn như bao đứa khác không anh? Nhưng....chưa bao giờ cảm giác của em lại sai....hay tại em không thể cảm nhận được nó ntn?....

Chiếc lá rơi nhè nhẹ xuống mặt đường, gió thổi nó rơi hay tại nó mún rời khỏi cành cây. Em đánh mất kí ức xưa tự bao giờ, để rồi, giờ đây, kí ức lại chợt ùa về. Dào dạt và nhanh chóng. Em không mún nhớ về nó nữa. Em không mún khóc vì nó nữa. Em không mún nghĩ về nó nữa. Nhưng tại sao, tại sao thế? Não bộ của em vẫn hoạt động. Vì nó. Tym em đập nhanh. Cũng vì nó. Và. Đầu óc em rối bời. Cũn vì nó. Đôi khi em giận bản thân sao lại quá yếu mềm. Bản thân em nó đấy! Chính nó đấy! Không tập trung hết tất cả vì anh. Mà còn xen kẽ một đôi chút cho nó. >"< Em ghét quá anh à! Em rối quá anh à! Em nên làm sao đây? Khi em với nó. Hình như mọi chiện đã chấm dứt. Từ rất lâu. Em không níu kéo. Nhưng vẫn mún là một cái gì đó gọi là bạn. Hình như em tham phải không anh? =))

Chào anh nhé! :-* Ty của em :"> sẽ mãi iu anh như vậy. Trái tym em có lẽ sẽ cần em chấn chính :"> iu anh.

Chữ ký của alex
Hãy cảm ơn bài viết của alex bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của alex
[Alex's blog] KHÓ CHỊU I_icon_minitime8/9/2010, 9:19 pm

wait_true_luv912
Tài năng của wait_true_luv912 Người này hiện đang:
Chức vụ: spamer

Danh vọng:126%/1000%
Tài năng:32%/100%

Tiện ích
[Alex's blog] KHÓ CHỊU Icon4[Alex's blog] KHÓ CHỊU Icon5[Alex's blog] KHÓ CHỊU Icon6[Alex's blog] KHÓ CHỊU Icon7
wait_true_luv912
spamer
spamer

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 126
Exp : 50687

Bài gửiTiêu đề: Re: [Alex's blog] KHÓ CHỊU

Tiêu đề: [Alex's blog] KHÓ CHỊU
Nếu thấy mỵt m0i~ we' thì hãy ngỉ ngơi nhìu bạn nha!
Entry vik hay lém.
^^..........ngay` m0i' zz nha!..........))

Chữ ký của wait_true_luv912
Hãy cảm ơn bài viết của wait_true_luv912 bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của wait_true_luv912

[Alex's blog] KHÓ CHỊU

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang