GIA ĐÌNH FUNNY GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIA ĐÌNH FUNNY GROUP

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác] I_icon_minitime31/8/2010, 12:42 am

henryrosicky
Tài năng của henryrosicky Người này hiện đang:
Chức vụ: spamer

Danh vọng:161%/1000%
Tài năng:32%/100%

Tiện ích
[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác] Icon4[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác] Icon5[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác] Icon6[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác] Icon7
henryrosicky
spamer
spamer

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 161
Exp : 50745

Bài gửiTiêu đề: [Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác]

Tiêu đề: [Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác]
Đúng là bản chất ko hề thay đổi. FN vẫn là FN,dù đã có lúc làm Henry chìm xuống tận cùng của sự thất vọng nhưng Henry vẫn muốn mình là 1 thành viên của FN. Tại sao thế nhỉ? Các bạn có thể trả lời giùm Henry được ko?
Nhớ lại khoảng thời gian hơn 2 năm trước… Thật sự Henry gia nhập FN ko phải vì muốn zô nhóm mà vì 1 lý do khác (ai biết thì im lặng nha,ko thì tui bị đập mềm xương áh). Nhưng thời gian chơi zới các bạn đã khiến Henry thật sự cảm thấy zui zẻ,có thêm nhiều niềm zui. Lúc đó tụi mình đã có rất nhiều kỉ niệm đẹp đấy nhỉ? Đá banh dưới mưa,nằm lê lết ngoài đường,con gái thì ngủ,con trai thì hát… Tất cả đều là những kỉ niệm khó mà quên được. 10 người chúng ta đã làm cho nhiều nhóm khác trong lớp phải ganh tị,phải tìm cách gây sự zới FN cho bằng được. Điều đó cho thấy FN lúc đó rất tuyệt vời,ai cũng có niềm tin là FN lúc nào cũng sẽ zui zẻ…
[You must be registered and logged in to see this image.]
Nhưng cuộc sống đôi khi ko được như ta mong muồn. Năm cuối cấp,các bạn ai cũng lo học,lo cho những dự định tương lai của mình mà đã dần quên mất 2 chữ FN. Để rồi đã xảy ra những cuộc cãi vả,ko hiểu nhau rồi nói xấu lẫn nhau… Ko biết từ khi nào những cuộc đi chơi ko đầy đủ thành viên đã trở thành thói quen. Sau đó Willy và Kit đã ra khỏi nhóm,FN chỉ còn lại cái tên chứ thật ra đã ko còn zui zẻ nữa rồi. Lúc đó Henry đã nghĩ FN sẽ tan rã,tan rã để mọi người có được sự thoải mái,sự tự do cho riêng mình,ko còn phải dính với cái tên FN nữa. Và điều gì đến cũng đến,FN đã tan rã đúng vào ngày sn nhóm 2 năm tồn tại,đau lòng quá phải ko?
Tuy nhiên,cuộc sống vẫn còn 1 chữ “ngờ”. Henry cứ tưởng FN sẽ chìm vào quá khứ,sẽ ko còn ai nhớ đến 2 chữ FN nữa. Nhưng vào 1 ngày đẹp trời,khi được nghe về dự án làm forum của Karin và được biết về mong muốn thành lập lại nhóm của các bạn thì FN đã trở lại đây rồi. Henry thật sự rất zui và lại thêm 1 lần hi vọng. Và có vẻ như hi vọng lần này sẽ thành hiện thực đây. Vẫn là 8 gương mặt đó và thêm 1 gương mặt mới nữa thôi nhưng Henry có 1 cảm giác rất khác,dường như các bạn đã “lột xác”,thay đổi so với chính mình. Các bạn ai cũng cố gắng để xây dựng FNBH ngày càng hoàn thiện hơn,cố gắng chia sẻ những điều mà trước đây có “móc họng” các bạn cũng ko nói. Những dự án trên lý thuyết của FN lúc trước bây giờ đang dần được thực hiện. Zậy Kelvin,Eric,Uno,Bin,Karin,Kendo,Lilo và Windy hãy cùng Henry đưa FNBH càng ngày càng zui zẻ hơn,hoàn thiện hơn,gắn bó hơn và hiểu nhau hơn nhé! Cảm ơn các bạn vì đã là bạn của Henry!
Love FN very much!

Chữ ký của henryrosicky
Hãy cảm ơn bài viết của henryrosicky bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của henryrosicky
[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác] I_icon_minitime3/9/2010, 11:00 am

wait_true_luv912
Tài năng của wait_true_luv912 Người này hiện đang:
Chức vụ: spamer

Danh vọng:126%/1000%
Tài năng:32%/100%

Tiện ích
[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác] Icon4[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác] Icon5[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác] Icon6[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác] Icon7
wait_true_luv912
spamer
spamer

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 126
Exp : 50687

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác]

Tiêu đề: [Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác]
hay thật đêy! huk còn đìu j` có thể nói đk hýt. Tui iu các bạn!

Chữ ký của wait_true_luv912
Hãy cảm ơn bài viết của wait_true_luv912 bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của wait_true_luv912

[Bài thi tháng 8] [Henry] [Lột xác]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang