GIA ĐÌNH FUNNY GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIA ĐÌNH FUNNY GROUP

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

Bài thi tháng 8 [Windy] No name

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Bài thi tháng 8 [Windy] No name  I_icon_minitime30/8/2010, 11:16 am

Windy
Tài năng của Windy Người này hiện đang:
Chức vụ: thành viên ưu tú

Danh vọng:91%/1000%
Tài năng:32%/100%

Tiện ích
Bài thi tháng 8 [Windy] No name  Icon4Bài thi tháng 8 [Windy] No name  Icon5Bài thi tháng 8 [Windy] No name  Icon6Bài thi tháng 8 [Windy] No name  Icon7
Windy
thành viên ưu tú
thành viên ưu tú

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 91
Exp : 50586

Bài gửiTiêu đề: Bài thi tháng 8 [Windy] No name

Tiêu đề: Bài thi tháng 8 [Windy] No name
Hôm nay là hạn chốt nộp bài thi rồi. W sợ bị phạt nên fải ngồi bứt tóc vik bài, hehe.
Nếu nói vik về FN thì có nhìu điều để vik lắm, FN mình tồn tại cũng lâu mà. Lúc trước W thật sự rất là tâm huyết với nhóm mình, nhưng dần dần, sự chán nãn và mệt mỏi đã làm cho lòng nhiệt huyết đó giảm xuống đáng kễ. Nói thật là ko ít lần, W đã nói với Kelvin là hãy tan rã FN đi, 1 nhóm chơi với nhau ko thễ tồn tại nếu như mỗi thành viên ko hĩu nhau, ko chia sẽ, cảm thông cho nhau. W nghĩ rằng nếu tan rã FN thì tụi mình sẽ ko gặp nhau nữa, sẽ ko fãi nghe nhóm trưởng phàn nàn, ko fãi nghe những lời từ chối, ko fãi nhận những cuộc dt hối thúc, ko fải tìm đũ mọi lý do… Mọi thứ sẽ kết thúc nếu như cái tên FN ko còn.
Vậy mà hay thật, lúc mà mọi cố gắng đã ko còn thì lại là lúc FN quay trở lại. W cũng ko bik là bắt nguồn từ đâu nhưng khi nghe Kel nói là mún dựng lại FN thì W đã nói 1 câu rất lạnh lùng là H mún làm j` cũng dc, ù ko có ý kiến j` hết. Mọi ng` bik vì sao ko, vì W nghĩ là có dựng lại cũng vô ích. Lúc bik Rin và Kel dựng lên 4r, W cũng chẵng mún vào xem ( sr mọi ng` vì sự vô tâm). Cả bài thi tháng 8 nữa, sỡ dĩ đến bi h W mới vik là do W ko có 1 chút cảm xúc j` cả. Vậy mà thấy mọi ng` hăng hái vik bài, hăng say cãi nhau trong 4r, rồi spam, rồi lên kế hoạch đi chơi mà thấy dzui wá, hehe. Tự dưng thấy mắc cười, thấy giống như hồi mình còn đi học, đàm đúm ăn chơi, lại mún cùng mọi ng` lê lết từ sáng tới chìu. Tới h phút này thì thật sự W thấy FN đã có hồn rồi, cái linh hồn dc tạo bởi sự nhiệt tình của từng thành viên chứ ko fải của 1 số ng. Tuy cũng bị nhóm trưởng lèm bèm, cũng fãi có những cuộc gọi hối thúc nhưng cái ko khí thì khác, khác hẳn lun đó. Nói tóm lại là dzui, hehe.
Hết rồi, W vik văn hơi lũng cũng, nhưng wan trọng là nó hay đúng hok. Ráng giựt giải nhất hìhì.

Chữ ký của Windy
Hãy cảm ơn bài viết của Windy bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của Windy
Bài thi tháng 8 [Windy] No name  I_icon_minitime30/8/2010, 1:03 pm

kendo
Tài năng của kendo Người này hiện đang:
Chức vụ: spamer

Danh vọng:102%/1000%
Tài năng:33%/100%

Tiện ích
Bài thi tháng 8 [Windy] No name  Icon4Bài thi tháng 8 [Windy] No name  Icon5Bài thi tháng 8 [Windy] No name  Icon6Bài thi tháng 8 [Windy] No name  Icon7
kendo
spamer
spamer

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 102
Exp : 50667

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài thi tháng 8 [Windy] No name

Tiêu đề: Bài thi tháng 8 [Windy] No name
e hèm , giờ tới tui, trước khi đi học anh văn tui viết luôn head ngày cuối cùng rùi.
thực sự thì từ lúc đi học đến giờ FN là nhóm bạn mì chơi thấy vui nhất, là nhóm đông thành viên nhất, và tập hợp những người dễ thương nhất,hjjj, về kỉ niệm đẹp thì mì ko thể quên được những ngày đầu tiên trước và sau khi thành lập nhóm: học nhóm, uống nc mía, cãi nhau, karaoke,....và tắm mưa.nhớ gì đâu thời huy hoàng của FN lúc đó. hjjjj. sau đó là những lục đục giữa các thành viên trong nhóm ( mấy boy ) cãi nhau, giận nhau, nghỉ chơi nhau, ng này ra nhóm ng kia ra nhóm....hjx, nghĩ tới vẫn còn thấy buồn phiền, rắc rối, thấy FN mỗi ng 1 tính cách nên ko thể hòa hợp với nhau trước sau gì cũng rã, vì thật sự tất cả mọi ng ko hiểu nhau, rùi ngày đó cũng tới. FN thực sự rã nhưng ngày mà nhóm trưởng chính thức công bố chỉ có le que vài người ko trọn vẹn con số 10 đẹp dẽ.
mình cũng có suy nghĩ giống W, nếu FN ko còn, đồng nghĩa với việc mỗi ng một hướng, ko còn những ngày họp mặt, ko còn tiếng cười vui vẻ, ko còn nghe tiếng tên nhóm trưởng lèm bèm đòi phạt ng này phạt ng kia, ko nghe tiếng hối thúc, ko ai đợi mình mỗi khi tới dip đi chơi hjx,mỗi khi nghĩ tới mì thấy buồn gì đâu, thấy thiếu thiếu điều gì đó, giống như là vứt bỏ thói wen hằng ngày của mình vậy, sẽ khó chịu, sẽ buồn chán lắm. nhưng rùi FN cũng hợp lại,đây là điều mì ko thể ngờ được, thự sự rất bất ngờ, lúc trước mì cứ nghĩ nhóm chỉ tồn tại trong khoảng thời gian mình học chung thui, khi lên đại hoc thì aj cũng sẽ có bạn riêng, sẽ quên hết mọi thành viên, cũng như cái tên FN vậy. vì mì nghĩ FN chỉ là nhóm bạn đi chơi, chỉ để giải trí, mình xem đó là tình bạn thoáng wa, cũng như nhìn nhận FN Group một cách hời hợt, ko nghĩ đó là tình bạn thật sự.
bây giờ mọi thứ đã thay đổi, mọi người ai cũng muôn gây dựng lại FN, đều háo hức xây dựng FN best house, nhiệt huyết đó đã làm thay đổi suy nghĩ của mì, mì muốn trở thành thành viên của ngôi nhà đó, muốn đi chơi với mọi người, muốn nghe những tiếng hối thúc, muốn gnhe chuông dt reo mổi kgi mì đi trễ, muốn nhìn thấy bản mặt nhăng nhó của tên nhóm trưởng,....... hjjjj.
mình muốn tất cả được lặp lại lần nữa. mì muốn FN tồn tại mãi mãi, ngôi nhà thứ 2 của mình, mình yêu FN !

Chữ ký của kendo
Hãy cảm ơn bài viết của kendo bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của kendo

Bài thi tháng 8 [Windy] No name

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang