GIA ĐÌNH FUNNY GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIA ĐÌNH FUNNY GROUP

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

[Kelvin's Blog] My promises

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
[Kelvin's Blog] My promises I_icon_minitime30/8/2010, 1:11 am

kelvin
Tài năng của kelvin Người này hiện đang:
Chức vụ: thành viên ưu tú

Danh vọng:81%/1000%
Tài năng:33%/100%

Tiện ích
[Kelvin's Blog] My promises Icon4[Kelvin's Blog] My promises Icon5[Kelvin's Blog] My promises Icon6[Kelvin's Blog] My promises Icon7
kelvin
thành viên ưu tú
thành viên ưu tú

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 81
Exp : 50683

Bài gửiTiêu đề: [Kelvin's Blog] My promises

Tiêu đề: [Kelvin's Blog] My promises
Haizzz lần đầu tiên viết blog trong 4r sao thấy cứ ngại ngại thế nào ấy! để Kel nói cho các bạn biết vì sao tựa đề bài blog là "My promises" nhé! vào 1 đêm mưa tằm tã, mưa lớn lắm luôn, bi giờ là 1h sáng...Kel ko ngủ được thế là mở laptop lên vào những bài viết dự thi của các bạn để đọc trước khi tụi mình off 2/9 nhưng khi đọc đến bài thi của Eric thì Kel thật sự sững sốt, sững sốt không phải vì những lời nói của Eric mà là vì những cái spam của Lilo, của Kendo và của Henry...cái shock này cứ qua đi là cái shock khác lần lượt kéo tới à...điều đầu tiên Kel muốn nói là Kel rất cám ơn các bạn vì đã cho Kel biết được cái điều mà Kel luôn bị người khác nói nhưng không hiểu người ta vì sao lại nói mình như vậy, giờ thì Kel đã hiểu, hiểu ra rất nhiều, thông minh hơn rồi mà.
@Kendo: mì heo à, tui thật sự có lỗi với mì nhiều lắm, mì còn nhớ cái lần tui tổ chức đi Vũng Tàu ko? lúc đó mì hứa là sẽ đi nhưng cuối cùng lại ko chịu đi nữa, lúc ấy tui đã chửi mắng mì thậm tệ lắm phải ko? mì à, bà là người duy nhất ở Funny mà luôn bi tui chèn ép và đối xử tệ bạc nhất thì phải, tui cũng ko biết vì sao lại như thế nữa, nó giống như 1 con ác ma tồn tại trong tôi để cứ mỗi lần mì làm trái với ý của tui là tui lại ko kiềm nén được cơn tức giận của mình....tui có lỗi với mì nhiều lắm

@Lilo: bà Hoa lùn, Hoa nói chí lí lắm, hihi chơi với nhau lâu rồi tui mới được nghe 1 thành viên nữ trong nhóm lên tiếng chỉ trích thằng nhóm trưởng này, Hoa làm tui cảm thấy vui lắm, vui vì được nghe những suy nghĩ, cảm xúc thật của bà, cái điều mà tui luôn mong ước trong suốt 2 năm qua ở Funny, tui ko giận mấy bà đâu mà ngược lại tui muốn nói lên 2 tiếng "xin lỗi" bằng tất cả tấm lòng thành của tui...

@Henry: cám ơn mày, cám ơn mày vì mày là bạn của tao, cám ơn mày vì mày đã đứng ra bênh vực tao, nhưng Kendo và Lilo nói đúng đấy mày à, cái hôm họp nhóm ấy tao quả thật là rất quá đáng, tao nghĩ mày cũng cảm thấy như vậy đúng ko? ko phải vì mày chơi thân với tao thì mày hiểu tao đâu, đúng là cái khoảng thời gian ấy tao thật sự có chuyện bùn nhưng khi nghĩ lại thì đúng như Lilo nói: tao ko có quyền mạt sát người khác như vậy, và tao cũng ko có quyền đem những gì tao tự nguyện đánh đổi để nói chuyện với các bạn đó được mày hiểu ko? tao đánh đổi có nghĩa là tao đã chấp nhận sự thật sau này có thế nào thì cái gì đã mất thì ko thể quay lại được, may sao đó là bạn của mình chứ gặp người khác thì ko biết phải làm thế nào nữa?

Lời cuối Kel muốn nói với toàn thể thành viên FNBH rằng: "Kel giờ đã thay đổi, ko còn là 1 người luôn dựa vào quyền lực là trưởng nhóm để ra uy với mọi người nữa vì Kel đã được nghe rất nhiều những lời nói đó rồi" như Karin nói FNBH là ngôi nhà chung của các thành viên Funny vì thể ko cần biết ai là trưởng nhóm, ai có quyền hành cả mà chỉ biết vui vẻ, biết quý trọng tình bạn khó khăn lắm chúng ta mới có được phải ko các bạn!

Kel iu các bạn nhiều lắm!!!

Chữ ký của kelvin
Hãy cảm ơn bài viết của kelvin bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của kelvin
[Kelvin's Blog] My promises I_icon_minitime3/9/2010, 9:44 am

wait_true_luv912
Tài năng của wait_true_luv912 Người này hiện đang:
Chức vụ: spamer

Danh vọng:126%/1000%
Tài năng:32%/100%

Tiện ích
[Kelvin's Blog] My promises Icon4[Kelvin's Blog] My promises Icon5[Kelvin's Blog] My promises Icon6[Kelvin's Blog] My promises Icon7
wait_true_luv912
spamer
spamer

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 126
Exp : 50687

Bài gửiTiêu đề: Re: [Kelvin's Blog] My promises

uh. Ai cũng có những khuyết điểm của mình mok`, chỉ cần mình nhận ra và sữa là đk oy`.

Chữ ký của wait_true_luv912
Hãy cảm ơn bài viết của wait_true_luv912 bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của wait_true_luv912
[Kelvin's Blog] My promises I_icon_minitime3/9/2010, 3:04 pm

henryrosicky
Tài năng của henryrosicky Người này hiện đang:
Chức vụ: spamer

Danh vọng:161%/1000%
Tài năng:32%/100%

Tiện ích
henryrosicky
spamer
spamer

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 161
Exp : 50745

tất cả đã qua hết rồi,giờ tụi mình hãy cố gắng xây dựng FNBH hoàn thiện hơn đê sfd

Chữ ký của henryrosicky
Hãy cảm ơn bài viết của henryrosicky bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của henryrosicky
[Kelvin's Blog] My promises I_icon_minitime

Tài năng của Sponsored content Người này hiện đang:
Chức vụ:
Danh vọng:%/1000%
Tài năng:%/100%

Tiện ích
Sponsored content

Thông Tin Cá Nhân

Chữ ký của Sponsored content
Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của Sponsored content

[Kelvin's Blog] My promises

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang