GIA ĐÌNH FUNNY GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIA ĐÌNH FUNNY GROUP

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

[Alex's blog] tâm sự

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
[Alex's blog] tâm sự I_icon_minitime28/8/2010, 8:15 pm

alex
Tài năng của alex Người này hiện đang:
Chức vụ: thành viên chăm chỉ

Danh vọng:55%/1000%
Tài năng:28%/100%

Tiện ích
[Alex's blog] tâm sự Icon4[Alex's blog] tâm sự Icon5[Alex's blog] tâm sự Icon6[Alex's blog] tâm sự Icon7
alex
thành viên chăm chỉ
thành viên chăm chỉ

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 55
Exp : 50497

Bài gửiTiêu đề: [Alex's blog] tâm sự

Tiêu đề: [Alex's blog] tâm sự
Hôm nay là ngày mấy nhỉ? À! 28/8 thì phải. Cách đó một tuần, em chưa là học sinh cấp ba anh à! Nhưng bắt đầu từ hôm 23/8 thì đã là phải rồi nhỉ. Trường mới. Bạn mới. Bây giờ thật sự còn là một khái niệm mơ hồ lắm anh à! Em chưa một lần nói chuyện với họ. Em chưa một lần kể cho họ nghe về Fah, về anh. Vì em chưa một lần thực sự bước vào học. ~ Nghe thì có vẻ là ngộ nhưng thực thì cả tuần này, em bị "bỏ tù", không nhạc, không ảnh gì của anh, của Fah, không tin tức, lòng em bồn chồn không yên mãi. Em mún bít mỗi ngày anh ra sao. Em mún bít anh mỗi ngày có iu bản thân mình hơn hay không......em mún bít nhìu.....nhưng lúc này đây.....khi em đã thực sự bít rất rõ. Anh à! Em lại đánh đổi bằng một nỗi thất vọng với chính bản thân.

Thì ra mỡi ngày cái đìu mà em vẫn thường tự nhủ với bản thân là Anh cố gắng thì em phải cố gắng hơn nữa mới mong một ngày nào đó em có thể trông thấy anh. Nhưng....hình như em đều nói ở cửa miệng mà làm thì chẳng tới đâu. Em ghét bản thân. Ghét lun cả cái đìu lệ mà em tự đặt ra cho mìh hằng ngày. đôi khi em nhìn đời bằng con mắt của trẻ thơ. Em thấy nó màu hồng. Lại có lúc tưởng chừng như đời toàn cái đắng, vị chua....Nó đắng lắm anh à! Đắng hơn cả khi em ăn 1 cái gì đó. Anh có cảm thấy như em không?...~~

Chữ ký của alex
Hãy cảm ơn bài viết của alex bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của alex

[Alex's blog] tâm sự

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang