GIA ĐÌNH FUNNY GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIA ĐÌNH FUNNY GROUP

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

[Alex's blog].....Tin tưởng?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
[Alex's blog].....Tin tưởng? I_icon_minitime12/8/2010, 9:18 pm

alex
Tài năng của alex Người này hiện đang:
Chức vụ: thành viên chăm chỉ

Danh vọng:55%/1000%
Tài năng:28%/100%

Tiện ích
[Alex's blog].....Tin tưởng? Icon4[Alex's blog].....Tin tưởng? Icon5[Alex's blog].....Tin tưởng? Icon6[Alex's blog].....Tin tưởng? Icon7
alex
thành viên chăm chỉ
thành viên chăm chỉ

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 55
Exp : 50327

Bài gửiTiêu đề: [Alex's blog].....Tin tưởng?

Tiêu đề: [Alex's blog].....Tin tưởng?
Anh. Dạo này em hay vào blog của anh. Đi vào rồi lại đi ra. Chẳng bít để làm gì. Đã định rằng sẽ soạn ra "tiếng Anh đầy một bụng" để cm cho anh, và hi vọng rằng anh sẽ có thời gian mà ngồi đọc nó. Nhưng sao....em lại không mún viết anh à!. Vì em sợ, em không có can đảm để nói ra những suy nghĩ dành cho anh. Mấy ngày này, em bận rộn với nhìu thứ, làm em còn cảm thấy được những suy nghĩ từng ngày trôi qua của em, làm em quên đi tất cả những gì của quá khứ. Lúc nãy, em đã định sẽ ngồi trans fic, nhưng em lại lười. Và em lại bắt đầu nghiệm về cuộc sống bận rộn vừa trải qua. Thì ra bận rộn đến mức em không có thời gian để mà suy nghĩ, em đã để quên nhìu thứ ở phía sau, đánh mất một vài thứ, và cũng nhận được một vài thứ. Đánh mất và tìm lại. Quy luật tự nhiên.

Tin tưởng? Em vô tình đọc lại một vài entry của anh. Và em phát hiện ra nó- Tin tưởng? Có lẽ, với em, tin tưởng chỉ còn là chuyện của quá khứ. Còn bây giờ, em rất ít khi tin ai vì một số người. Đã làm e tổn thương. Đã làm em quên đi cái mà anh gọi là "tin tưởng". Em không hắn là đánh mất nó, nhưng em cũng không hắn là có nó hoàn toàn. Em ghét. Em ghét bản thân mình như vậy. Trở thành một con người như thế này vì những người không đáng. Đáng không anh? Nhưng.....cũng chính vì họ làm em tin tưởng quá nhìu, đến cúi cùng, khi họ đã ra đi, em vẫn tin là một ngày nào đó họ sẽ trở lại. Ha~ em là một con ngốc. Họ đến bên em, mang theo đó là hai chữ "tin tưởng", họ mắc sai lầm, họ dối em. Em vẫn tha thứ cho họ. Vì em tin vào hai chữ tin tưởng mà họ đă mang đến. Vậy mà...cũng hai chữ khi họ ra đi: "bơ vơ". Họ đi không một lời từ biệt. Họ đi không một lời nhắn nhủ. Lặng lẽ mà ra đi. Tìm một con người nào khác cho bản thân, tìm một người bạn mới. Có thực là em không dáng với hai chữ tin tưởng mà họ đã mang đến. Hay phải chăng đến cúi cùng, em vẫn chưa được họ coi là bạn và trao hai chữ tin tưởng. Em thích anh. Yêu anh vì lẽ anh tin tưởng. Anh tin rằng Puddings sẽ không bao giờ quay lưng lại với mình. Em cũng đã từng tin như thế. Anh à! Thế rồi....cúi cùng, em lại nhìn từng người từng người ra đi, còn em thì lại bế tắc. Em không mún tin nhưng vẫn phải tin. Thay đổi rồi! Ừ!Thực sự. Bít làm sao đây?.....Cảm giác như là không còn nơi nào em có thể ở, không còn nơi nào em có thể đến. Và cúi cùng em đành tạm ghé qua nhà của anh. Bất giác em cảm thấy nơi ấy thật yên bình, thật nhẹ nhàng.

Listen. Một bài hát mà anh cho vào blog. Cảm thấy thanh thoát. Cảm giác như là đang bay bổng. Em thấy nó hay. Mặc dù em rất ít nghe nhạc Anh. Cũng phải. Em thì rất thích cái gì đó của anh. Một bài hát cũng được. Nhưng em mún mìh có gì đó gọi là đồng điệu với anh. Ha~ Em khùn. Ừ! Cứ cho là vậy. Nhưng em vẫn mún làm vậy. Dù có bị ai nói như thế. Anh à! Dạo này em rất giận. Em giận bạn em. Stt của em, Ava của em. Quyền của em. Em mún để hìh ai thì để chứ. Sao lại bình phẩm như thế. Đã vậy lại còn nói rất nhìu câu rất mún em chửi thẳng vào mặt. em giận nó. Đơn giản vì nó mắng anh.

Chữ ký của alex
Hãy cảm ơn bài viết của alex bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của alex
[Alex's blog].....Tin tưởng? I_icon_minitime12/8/2010, 9:27 pm

DJ_Bjn
Tài năng của DJ_Bjn Người này hiện đang:
Chức vụ: spamer

Danh vọng:140%/1000%
Tài năng:31%/100%

Tiện ích
[Alex's blog].....Tin tưởng? Icon4[Alex's blog].....Tin tưởng? Icon5[Alex's blog].....Tin tưởng? Icon6[Alex's blog].....Tin tưởng? Icon7
DJ_Bjn
spamer
spamer

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 140
Exp : 50595

Bài gửiTiêu đề: Re: [Alex's blog].....Tin tưởng?

hehe....hay qua..dung la 1 cau chuyen hay...minh cung tung tjn tuong mot nguoi...tin 100% ve ho nhung ket qua cua minh nhan duoc la ji`..hehe..chi la con so 0....bun chu'....nhung cuoc song la vay mak`...danh tu nhu trong long la dung tin tuong mot aj nua dung...dung....dung buon nua nha ban...

Chữ ký của DJ_Bjn
Hãy cảm ơn bài viết của DJ_Bjn bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của DJ_Bjn
[Alex's blog].....Tin tưởng? I_icon_minitime7/11/2010, 1:24 pm

Karin
Tài năng của Karin Người này hiện đang:
Chức vụ: spamer

Danh vọng:132%/1000%
Tài năng:33%/100%

Tiện ích
Karin
spamer
spamer

Thông Tin Cá Nhân Tổng số bài gửi : 132
Exp : 50576

ck à, giờ có com cái bài này hok bik khi nào ck mới đọc được nhỉ?
Mn trong nhà dần đã đi theo cuộc sống riêng của mỗi người
Chỉ có vợ vẫn mỗi ngày chỉnh sửa code, thay áo mới cho FNBH
Cuối cùng cũng chỉ có vợ ngắm nó

Những entry thế này, ck up vào nhà nhìu khi pudding mình còn hiểu
thay vợ com trước cho ck
vợ thì quay qua quay lại như chong chóng,
nhưng cũng sẽ dành thời gian cho những entry của ck
ít nhất là đọc entry để có thể hiểu được tâm ý của ck

Nhưng gần đây ck hok còn kiểu viết thế này nữa
entry cuối cùng mà vợ đọc là ở mezing
ko còn viết cho vợ, hok còn chia sẻ entry
tình cảm ấy đã quá xa rồi hở

Hok còn tin tưởng? vs cả vợ luôn a~
com tới đây thì nick ck sáng, thôi vợ bay qua 8 vs ck đây
=)) =)) =))

lạc quan hơn ck nhá, đừng tập tính hay suy nghĩ giống vợ, thiệt thân a~
dù thế nào thì ai đó cũng đã đứng ở vị trí nhất định, hok thể như gôm tẩy có khả năng xóa dấu
phải luôn giữ lời hứa vs nhau để ck iu vợ
Đó là hok dc giấu, có gì khó khăn thì cùng nhau san sẻ, nhớ hok?

Chữ ký của Karin
Hãy cảm ơn bài viết của Karin bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của Karin
[Alex's blog].....Tin tưởng? I_icon_minitime

Tài năng của Sponsored content Người này hiện đang:
Chức vụ:
Danh vọng:%/1000%
Tài năng:%/100%

Tiện ích
Sponsored content

Thông Tin Cá Nhân

Chữ ký của Sponsored content
Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Tài sản của Sponsored content

[Alex's blog].....Tin tưởng?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang